Rạng Ngânminh
Yếu tố đồ họa nổi thể hiện đồng coin Ethereum (ETH)
Đồng Bitcoin (BTC) được đặt nghiêng trong bố cục khu vực hero
Đồng Solana (SOL) xuất hiện cạnh khu vực banner chính

Rạng Ngânminh Nền tảng

Nền tảng giao dịch tiền điện tử chính thức của Rạng Ngânminh tại Việt Nam

Bằng việc nhập thông tin cá nhân và chọn nút, bạn đồng ý với Chính sách quyền riêng tưĐiều khoản sử dụng của trang web này.

t.index.calculator_title

t.index.calculator_input_title

$

50 t.index.calculator_days

t.index.calculator_result_title

250

Rạng Ngânminh nền tảng qua những con số

Những con số thuyết phục hơn mọi lời hứa

Yếu tố đồ họa nổi thể hiện đồng coin Ethereum (ETH)

4 triệu+

Người dùng đã đăng ký

98+

Các quốc gia được hỗ trợ

65+

Các loại tiền tệ khả dụng

24/7

Quyền truy cập giao dịch

256-bit

Registered users

$500m+

Tổng tiền gửi của khách hàng

Họ tin tưởng chúng tôi

partner
partner
partner
partner
partner
partner
partner
partner
partner
partner
partner
partner
partner
partner
partner
partner

Vậy Rạng Ngânminh là gì?

Rạng Ngânminh là nền tảng giao dịch trực tuyến chính thức dành cho Việt Nam — được xây dựng để giúp việc sử dụng tiền mã hóa đơn giản như sử dụng ngân hàng trực tuyến, dù bạn mới bắt đầu hay đã là nhà đầu tư lâu năm.

Nền tảng giao dịch Rạng Ngânminh xuất hiện trên thiết bị di động

Phân tích ứng dụng AI

Xử lý mọi yếu tố phức tạp của thị trường để bạn không phải bận tâm

Khớp lệnh tức thì

Hàng nghìn điểm dữ liệu mỗi giây — giao dịch không độ trễ

Easy and intuitive dashboard

Luôn theo dõi số dư và các vị thế của bạn chỉ trong nháy mắt

Rào cản tham gia thấp

Bắt đầu với mức nạp tối thiểu chỉ 250 — không có phí ẩn

AI phân tích thị trường

Phát hiện tín hiệu

Thực hiện các giao dịch

Bạn muốn tìm hiểu thêm về đội ngũ và sản phẩm của chúng tôi?

Về chúng tôi

t.index.trading_title

t.index.trading_text

Lợi ích chính của Rạng Ngânminh

Nền tảng dễ sử dụng cho người mới bắt đầu

Biểu đồ trực quan và hướng dẫn từng bước giúp bạn bắt đầu dễ dàng mà không cảm thấy choáng ngợp. Ngay cả khi đây là lần đầu tiên bạn giao dịch tiền mã hóa, chúng tôi giải thích từng bước rõ ràng và dễ hiểu.

Chính thức & được quản lý

Rạng Ngânminh được cấp phép và tuân thủ các quy định tài chính tại thị trường Việt Nam. Chúng tôi sử dụng mã hóa SSL và xác thực hai yếu tố để bảo vệ tài khoản và tiền của bạn. Không đưa ra lời hứa suông — chúng tôi chỉ cung cấp hỗ trợ giao dịch trung thực, đáng tin cậy.

Low barrier to signing up

Chỉ với khoản nạp tối thiểu 250, bất kỳ ai tại Việt Nam cũng có thể tham gia. Bạn không cần số vốn ban đầu lớn. Hãy bắt đầu với khoản nhỏ và tăng dần khi tự tin hơn.

Phí minh bạch

Bạn sẽ không bao giờ phải lo lắng về các khoản phí ẩn. Chúng tôi chỉ áp dụng phí giao dịch hoặc phí rút tiền ở mức tối thiểu nếu có. Nhờ vậy, bạn giữ lại nhiều lợi nhuận hơn.

Giao dịch mọi lúc, 24/7

Giao dịch theo lịch trình của bạn, dù ngày hay đêm. Rạng Ngânminh hoạt động trên cả máy tính để bàn và thiết bị di động, giúp bạn phản ứng với biến động thị trường ở bất cứ đâu. Nền tảng của chúng tôi vận hành nhanh và đáng tin cậy — giá được cập nhật theo thời gian thực, giúp bạn kịp thời nắm bắt cơ hội.

Hỗ trợ khách hàng địa phương

Đội ngũ hỗ trợ tại Việt Nam của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ qua chat trực tuyến, điện thoại hoặc email. Luôn có chuyên viên hỗ trợ trực tiếp sẵn sàng trợ giúp bạn bằng ngôn ngữ của bạn, bất cứ khi nào bạn cần.

Ảnh về đồng Tether USDT trong phần thông tin nền tảng
Trong mục thông tin về nền tảng có đồng BNB trang trí

Nhiều người dùng tin tưởng Rạng Ngânminh

Đó là lý do nhiều người dùng tiền mã hóa tại Việt Nam tin tưởng Rạng Ngânminh. Hàng nghìn người dùng địa phương đang giao dịch trên Rạng Ngânminh, và cộng đồng của chúng tôi tiếp tục phát triển mỗi ngày với sự chú trọng đến từng người dùng mới.

Đăng ký
SSL 256-bit
Thanh toán an toàn
2FA

Tìm hiểu về Rạng Ngânminh

Giới thiệu nhanh về cách giao dịch thông minh hơn.

Tài sản của bạn luôn được bảo vệ trên nền tảng Rạng Ngânminh

Mã hóa cấp ngân hàng, thanh toán đã xác minh và 98% tài sản được lưu trữ lạnh — tiền của bạn được bảo vệ ở mọi bước.

Nhà cung cấp dịch vụ thanh toán đã được xác minh

Các khoản thanh toán chỉ được xử lý qua các nhà cung cấp được chứng nhận, đáp ứng tiêu chuẩn bảo mật quốc tế. Thông tin thẻ của bạn không bao giờ được lưu trữ trên nền tảng của chúng tôi.

Thanh toán an toàn

256-bit SSL encryption

Mọi dữ liệu được truyền giữa thiết bị của bạn và nền tảng của chúng tôi đều được mã hóa bằng TLS 256-bit. Không bên thứ ba nào có thể chặn hoặc đọc thông tin của bạn.

HTTPS / TLS 1.3

98% được lưu trữ trong ví lạnh

98% tài sản được lưu trữ trong ví lạnh không kết nối Internet. Không ai có thể truy cập từ xa vào các ví này, kể cả khi xảy ra tấn công.

Lưu trữ tài sản ngoại tuyến

Xác thực đa yếu tố

Chỉ bạn mới có quyền truy cập tài khoản của mình. Mỗi lần đăng nhập đều được xác minh bằng bước thứ hai do chính bạn kiểm soát.

Đã bật 2FA

Theo dõi tài khoản

Mỗi lần đăng nhập, giao dịch hoặc thay đổi cài đặt đều sẽ kích hoạt thông báo tức thì gửi đến bạn. Bạn sẽ được thông báo ngay khi có bất kỳ hoạt động nào diễn ra trong tài khoản của mình.

Cảnh báo theo thời gian thực

Secured with a password

Mật khẩu được lưu trữ ở dạng không thể đọc được, giải mã hoặc khôi phục bởi bất kỳ ai. Chúng tôi không có khả năng kỹ thuật để xem mật khẩu của bạn.

Mã hóa một chiều
Ảnh về đồng Tether USDT trong phần thông tin nền tảng
Trong mục thông tin về nền tảng có đồng BNB trang trí

Nhận hướng dẫn miễn phí!

Get your free starter guide and start trading now!

Đăng ký
Lưu trữ lạnh 98%
Thanh toán đã được xác minh
Đã mã hóa

Cách hoạt động

Đăng ký

Nhấp vào nút «Mở tài khoản» và nhập tên, email cùng số điện thoại của bạn vào biểu mẫu đăng ký. Quy trình hoàn toàn miễn phí và chỉ mất vài phút. Chúng tôi sẽ yêu cầu bạn xác minh email và đặt mật khẩu. Để tăng cường bảo mật, bạn sẽ bật xác thực hai yếu tố (2FA) — tính năng giúp bảo vệ tài sản của bạn.

Nạp tiền

Tiếp theo, hãy nạp tiền vào tài khoản của bạn. Số tiền nạp tối thiểu chỉ là 250. Bạn có thể dùng thẻ tín dụng/ghi nợ, chuyển khoản ngân hàng nội địa hoặc các ví điện tử phổ biến tại thị trường Việt Nam. Tiền nạp của bạn sẽ nhanh chóng được ghi nhận vào tài khoản. (Gợi ý: hãy bắt đầu với số tiền bạn cảm thấy phù hợp.) Trong lần nạp tiền đầu tiên, chúng tôi có thể yêu cầu bạn hoàn tất bước xác minh danh tính nhanh chóng — đây là quy trình tiêu chuẩn và chỉ mất vài phút.

Bắt đầu giao dịch

Sau khi tài khoản được nạp tiền, bạn đã sẵn sàng giao dịch. Chọn tài sản bạn muốn giao dịch (như BTC, SOL hoặc USDT) và xác định số lượng cần mua. Rạng Ngânminh cung cấp các công cụ giúp bạn xây dựng chiến lược, bao gồm mức cắt lỗ và giá mục tiêu. Chúng tôi cũng hỗ trợ giao dịch tự động, giúp theo dõi tín hiệu thị trường theo mức độ rủi ro bạn chọn. Theo dõi biểu đồ thời gian thực được cập nhật trực tiếp trên bảng điều khiển của bạn. Khi giao dịch phát sinh lợi nhuận, số dư của bạn sẽ được cập nhật ngay lập tức.

Bạn cần thêm thông tin về cách dịch vụ hoạt động?

Cách thức hoạt động

Những câu chuyện thành công từ thực tế cùng Rạng Ngânminh

Xem cách người dùng thực tế tăng lợi nhuận từ tiền mã hóa thông qua giao dịch được hỗ trợ bởi AI.

Được tin tưởng bởi các nhà giao dịch tại Việt Nam

Tham gia cùng hàng nghìn người dùng Việt Nam đang giao dịch trên Rạng Ngânminh. Trang web của chúng tôi có bộ đếm trực tiếp cho biết số người đang giao dịch ngay lúc này, giúp bạn theo dõi cộng đồng năng động của chúng tôi theo thời gian thực.

Lý do các nhà giao dịch trong nước tin tưởng Rạng Ngânminh:

Được quản lý đầy đủ

Rạng Ngânminh được đăng ký đầy đủ ở thị trường Việt Nam và tuân thủ mọi quy định tài chính địa phương. Nhờ đó, chúng tôi hoạt động theo các quy tắc nghiêm ngặt nhằm bảo vệ bạn.

Bảo mật hàng đầu

All your data and assets are encrypted and securely protected. We use strong account safeguards, including SSL encryption and two-factor authentication. Trade with confidence knowing that security is always our top priority.

Hoạt động minh bạch

Chúng tôi không che giấu các khoản phí hay đưa ra các quy định bất ngờ. Trước mỗi giao dịch, bạn sẽ thấy rõ chính xác những khoản phí nào được áp dụng. Chúng tôi cũng truyền đạt minh bạch về các rủi ro khi giao dịch. Sự trung thực là nền tảng xây dựng niềm tin trong cộng đồng của chúng tôi.

Hỗ trợ phản hồi nhanh

Đội ngũ hỗ trợ của chúng tôi có trụ sở tại Việt Nam và phục vụ bằng ngôn ngữ của bạn. Bạn có thể liên hệ qua trò chuyện trực tuyến, điện thoại hoặc email để được giải đáp mọi câu hỏi hoặc giải quyết mọi vấn đề.

Thông tin thêm về tình hình thị trường trong năm 2026

Vì sao nên giao dịch
Ảnh về đồng Tether USDT trong phần thông tin nền tảng
Trong mục thông tin về nền tảng có đồng BNB trang trí

Bắt đầu giao dịch với 250!

Bạn đã sẵn sàng trải nghiệm Rạng Ngânminh chưa? Đăng ký ngay để tham gia cộng đồng đầu tư và giao dịch tiền mã hóa đang phát triển tại thị trường Việt Nam.

Đăng ký
An toàn
Được quản lý
Được 4M+ nhà giao dịch tin tưởng
Nguyễn Minh Quân, Giám đốc Vận hành

Nguyễn Minh Quân, Giám đốc Vận hành

Người dùng đã xác nhận

Rạng Ngânminh hướng dẫn tôi từng bước khi bắt đầu và khi thực hiện giao dịch, nên quy trình rõ ràng, dễ theo dõi. Là người mới, tôi nhanh chóng cảm thấy tự tin hơn ở mỗi bước. Tôi tiếp tục quay lại vì quy trình luôn nhất quán và dễ dự đoán.

Lợi nhuận ghi nhận +18.4%
Nguyễn Minh Khôi, Trưởng nhóm Phát triển Kinh doanh

Nguyễn Minh Khôi, Trưởng nhóm Phát triển Kinh doanh

Người dùng đã xác nhận

Tôi làm việc toàn thời gian nên không thể theo dõi thị trường cả ngày. Giao diện rõ ràng, công cụ tự động giúp tôi giữ kỷ luật; phí và các bước được giải thích minh bạch, không thổi phồng. Tôi quay lại vì quy trình luôn nhất quán và dễ dự đoán.

Tỷ suất sinh lời được báo cáo +19.1%
Nguyễn Thu Hà, Chuyên gia phân tích tài chính

Nguyễn Thu Hà, Chuyên gia phân tích tài chính

Người dùng đã xác nhận

Quy trình rõ ràng là điều khiến tôi đổi ý: từng bước minh bạch, chi phí hiển thị rõ, không gây áp lực và tài liệu pháp lý đầy đủ. Trước đó tôi suýt bỏ qua vì đã quá mệt với những lời hứa “tốt đến mức khó tin”. Sau khi thiết lập cảnh báo và quy tắc tự động hóa, tôi không còn phải nhìn biểu đồ cả buổi tối. Tôi tiếp tục quay lại vì quy trình luôn nhất quán và dễ dự đoán.

Lợi nhuận được báo cáo +18.8%
Nguyễn Lan Anh Chuyên viên Thành công Khách hàng

Nguyễn Lan Anh Chuyên viên Thành công Khách hàng

Người dùng đã xác nhận

Bộ phận hỗ trợ trả lời rõ ràng câu hỏi của tôi về thiết lập, không theo mẫu kịch bản. Nền tảng dễ làm quen với người mới và giúp tôi yên tâm khi sử dụng. Tôi tiếp tục quay lại vì quy trình luôn nhất quán, dễ dự đoán.

Tỷ suất sinh lời được báo cáo +15.5%
Trần Thu Hà, Quản lý vận hành

Trần Thu Hà, Quản lý vận hành

Người dùng đã xác nhận

Ban đầu tôi khá hoài nghi vì từng dùng vài nền tảng khác và thường thấy khó định hướng. Với Rạng Ngânminh, AI trình bày phần phân tích rõ ràng; tôi chỉ cần theo dõi tín hiệu và kiểm tra danh mục của mình. Tôi tiếp tục quay lại vì quy trình luôn nhất quán và dễ dự đoán.

Tỷ suất sinh lời được báo cáo +14.3%
Nguyễn Minh Anh, Chuyên viên phân tích tài chính

Nguyễn Minh Anh, Chuyên viên phân tích tài chính

Người dùng đã xác nhận

Tôi tin tưởng vì mọi bước đều rõ ràng và minh bạch, không có phí ẩn hay bất ngờ. Khi nạp 250, tôi nhanh chóng hiểu cách nền tảng vận hành trong những tuần đầu, còn đội ngũ hỗ trợ trả lời rõ ràng mọi câu hỏi. Tôi tiếp tục quay lại vì quy trình luôn nhất quán và dễ dự đoán.

Lợi nhuận được báo cáo +18%

Rạng Ngânminh Frequently asked questions (FAQ)

Đây là nền tảng giao dịch được hỗ trợ bởi AI, hoạt động liên tục thay bạn. Hệ thống quét thị trường, nhận diện cơ hội và tự động thực hiện giao dịch. Bạn có thể để AI xử lý toàn bộ quy trình hoặc chuyển sang chế độ thủ công để tự giao dịch theo cách của mình bất cứ lúc nào.

Bảo mật được tích hợp ở mọi lớp của nền tảng. Dữ liệu cá nhân của bạn được bảo vệ bằng các tiêu chuẩn mã hóa được công nhận quốc tế và cơ chế xác thực tài khoản nâng cao. Tất cả giao dịch tài chính được xử lý độc quyền thông qua các nhà cung cấp dịch vụ thanh toán đáng tin cậy và đã được xác minh. Toàn bộ hoạt động giao dịch của bạn, bao gồm từng lệnh giao dịch, tín hiệu và cập nhật số dư, đều được hiển thị theo thời gian thực, giúp bạn luôn nắm rõ điều gì đang diễn ra với tiền của mình.

Có. Bạn có thể rút tiền từ Rạng Ngânminh bất cứ lúc nào và với bất kỳ tần suất nào, không bị giới hạn. Lợi nhuận và số dư tài khoản luôn nằm trong quyền kiểm soát của bạn. Giao dịch rút tiền được xử lý thông qua chính các nhà cung cấp dịch vụ thanh toán đáng tin cậy được dùng để nạp tiền, đảm bảo nhanh chóng và an toàn.

Hoàn toàn không. Rạng Ngânminh không thu phí thuê bao, không tính phí đăng ký và không có phí ẩn. Khoản duy nhất bạn cần để bắt đầu là khoản nạp tối thiểu 250, được chuyển thẳng vào tài khoản giao dịch của bạn. Tất cả các phương thức thanh toán chính đều được hỗ trợ, bao gồm thẻ tín dụng, chuyển khoản ngân hàng và PayPal.

Không hề. Rạng Ngânminh được thiết kế cho cả người hoàn toàn mới và nhà giao dịch giàu kinh nghiệm. Ở chế độ hoàn toàn tự động, AI xử lý mọi tác vụ cho bạn, từ việc quét thị trường, tạo tín hiệu đến thực hiện giao dịch. Nếu muốn chủ động kiểm soát, bạn có thể chuyển sang chế độ thủ công bất cứ lúc nào.

Bạn có câu hỏi? Hãy xem FAQ hoặc liên hệ với chúng tôi.

Stablecoin Tether USDT được minh họa cho hướng dẫn giao dịch dành cho người mới bắt đầu
Trên trang hướng dẫn dành cho nhà giao dịch mới có tiền mã hóa BNB
Minh họa về đồng XRP trong tài liệu hướng dẫn cơ bản về tiền điện tử

Bạn mới bắt đầu giao dịch?

Sau khi đăng ký, bạn sẽ nhận miễn phí tài liệu hướng dẫn của chúng tôi «10 sai lầm cần tránh khi giao dịch crypto». Tài liệu này cung cấp những mẹo dễ áp dụng từ đội ngũ chuyên gia phân tích hàng đầu, giàu kinh nghiệm của chúng tôi, giúp bạn tránh các sai lầm phổ biến.

Chỉ cần nhập thông tin của bạn tại mục đăng ký, chúng tôi sẽ gửi hướng dẫn ngay đến hộp thư đến của bạn. Nhiều nhà giao dịch tại Việt Nam đã bắt đầu với hướng dẫn này và cho biết nội dung rất hữu ích trong việc xây dựng sự tự tin cho những giao dịch đầu tiên của họ.

Thị trường không chờ đợi — bắt đầu ngay hôm nay!

Bằng việc nhập thông tin cá nhân và chọn nút, bạn đồng ý với Chính sách quyền riêng tưĐiều khoản sử dụng của trang web này.

Năng lực cốt lõi của nền tảng giao dịch Rạng Ngânminh

🤖 Công nghệ nền tảng Công cụ giao dịch nâng cao ứng dụng AI
💳 Phương thức nạp tiền Các thẻ tín dụng phổ biến, chuyển khoản ngân hàng, PayPal
📱 Access the platform Tương thích đa thiết bị
🚀 Tỷ lệ hiệu suất 85% độ chính xác
📊 Công cụ giao dịch Cổ phiếu, Forex, hàng hóa, kim loại quý, CFDs, tiền điện tử và nhiều lựa chọn khác…
✍️ Thiết lập tài khoản Fast and efficient
📞 Hỗ trợ khách hàng Professional support 24/7

Đánh giá Rạng Ngânminh Đáng tin cậy

4.7 ★★★★☆ 189 đánh giá · Dựa trên 247 lượt đánh giá · Điểm trên thang 5

Một nền tảng giao dịch mạnh mẽ, dễ sử dụng với khả năng tự động hóa ổn định và nguồn tài nguyên đào tạo phong phú.